Pin sạc dự phòng năng lượng mặt trời MT05
Mã sản phẩm: MT05
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: đen, bạc, xanh dương, đỏ |
| Chất liệu | Kim loại |
| Dung lượng | 10.000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng năng lượng mặt trời |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc, khắc logo... |
| Khối lượng | 220g |
| Kích Thước | 120 x 75 x 21 mm |


































