Pin sạc dự phòng năng lượng mặt trời MT07
Mã sản phẩm: MT07
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: vàng, đỏ, xanh dương, xanh lá, đen |
| Chất liệu | Nhựa |
| Dung lượng | 10.000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc logo, in ấn đa sắc logo |
| Khối lượng | 236g |
| Kích Thước | 142 x 75 x 17 mm |
























