Pin sạc dự phòng năng lượng mặt trời MT10
Mã sản phẩm: MT10
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: đen, trắng, bạc, xanh dương |
| Chất liệu | Nhựa |
| Dung lượng | 8000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc logo |
| Khối lượng | 122g |
| Kích Thước | 141×84×8mm |








































