Pin sạc dự phòng PISEN PS01
Mã sản phẩm: PS01
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: cam, xanh dương, xanh lá |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Dung lượng | 5000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng chính hãng PISEN |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc... |
| Khối lượng | 141g |
| Kích Thước | 80.6 x 47.8 x 36 mm |




























