Pin sạc dự phòng PISEN PS02
Mã sản phẩm: PS02
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: hồng, vàng, trắng, xanh dương |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Dung lượng | 3000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng chính hãng PISEN |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc... |
| Khối lượng | 95g |
| Kích Thước | 80 x 80 x 20 mm |












































