Pin sạc dự phòng ROMOSS RM01
Mã sản phẩm: RM01
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: trắng |
| Chất liệu | Nhựa PC + ABS |
| Dung lượng | 20.000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng chính hãng ROMOSS |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc, ... |
| Khối lượng | 300g |
| Kích Thước | 13 x 6 x 2 cm |


























