Pin sạc dự phòng XIAOMI XM01
Mã sản phẩm: XM01
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: Xám |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Dung lượng | 10000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng chính hãng XIAOMI |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc, khắc logo, ... |
| Khối lượng | 223g |
| Kích Thước | 128.5 x 75 x 12.6mm |


























