Pin sạc dự phòng XIAOMI XM03
Mã sản phẩm: XM03
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: bạc |
| Chất liệu | Vỏ hợp kim nhôm |
| Dung lượng | 10.000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng chính hãng XIAOMI |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc, khắc logo ... |
| Khối lượng | 207g |
| Kích Thước | 91 x 60.4 x 22mm |




























