Pin sạc dự phòng XIAOMI XM04
Mã sản phẩm: XM04
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: bạc |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Dung lượng | 5000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng chính hãng XIAOMI |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc, khắc logo, ... |
| Khối lượng | 156g |
| Kích Thước | 125 x 69 x 9.9 mm |


























